State Street Financial Select Sector SPDR ETF

XLF
Ngân hàng Thương mại
1m5m15m1h4h1d1w

Về State Street Financial Select Sector SPDR ETF

Ngành nghềNgân hàng Thương mạiTrụ Sở Chính1 CONGRESS STREET, BOSTON, MASàn Giao Dịch ChínhARCXNhân Viên--Ngày ListDec 16, 1998Website--

Các chỉ số chính

Vốn Hoá Thị Trường--
P/E--
P/B--
EBITDA$1.39B
EPS$3.65
ROE11.39%
ROA0.77%
Tỷ suất cổ tức--

Yêu cầu Hành động

Ngày giao dịch không hưởng quyềnSep 23, 2024
Cổ tức Hằng Quý mức $0.17 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: September 23. Ngày thanh toán: September 25.
Báo cáo thu nhậpSep 30, 2024
Đã báo cáo thu nhập Quý 3 Năm tài chính 2024. EPS pha loãng: $2.26.
Ngày giao dịch không hưởng quyềnDec 23, 2024
Cổ tức Hằng Quý mức $0.21 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: December 23. Ngày thanh toán: December 26.
Báo cáo thu nhậpDec 31, 2024
Đã báo cáo thu nhập Quý 4 Năm tài chính 2024. EPS pha loãng: $2.46.
Báo cáo thu nhậpDec 31, 2024
Đã báo cáo thu nhập Quý 4 Năm tài chính 2024. EPS pha loãng: $8.21.
Ngày giao dịch không hưởng quyềnMar 24, 2025
Cổ tức Hằng Quý mức $0.18 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: March 24. Ngày thanh toán: March 26.
Báo cáo thu nhậpMar 31, 2025
Đã báo cáo thu nhập Quý 1 Năm tài chính 2025. EPS pha loãng: $2.04.
Ngày giao dịch không hưởng quyềnJun 23, 2025
Cổ tức Hằng Quý mức $0.17 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: June 23. Ngày thanh toán: June 25.
Báo cáo thu nhậpJun 30, 2025
Đã báo cáo thu nhập Quý 2 Năm tài chính 2025. EPS pha loãng: $2.17.
Ngày giao dịch không hưởng quyềnSep 22, 2025
Cổ tức Hằng Quý mức $0.18 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: September 22. Ngày thanh toán: September 24.
Báo cáo thu nhậpSep 30, 2025
Đã báo cáo thu nhập Quý 3 Năm tài chính 2025. EPS pha loãng: $2.78.
Ngày giao dịch không hưởng quyềnDec 22, 2025
Cổ tức Hằng Quý mức $0.19 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: December 22. Ngày thanh toán: December 24.
Báo cáo thu nhậpDec 31, 2025
Đã báo cáo thu nhập Quý 4 Năm tài chính 2025. EPS pha loãng: $2.42.
Báo cáo thu nhậpDec 31, 2025
Đã báo cáo thu nhập Quý 4 Năm tài chính 2025. EPS pha loãng: $9.40.
Ngày giao dịch không hưởng quyềnMar 23, 2026
Cổ tức Hằng Quý mức $0.25 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: March 23. Ngày thanh toán: March 25.
Báo cáo thu nhậpMar 31, 2026
Đã báo cáo thu nhập Quý 1 Năm tài chính 2026. EPS pha loãng: $2.49.
Ngày giao dịch không hưởng quyềnJun 22, 2026
Cổ tức Hằng Quý mức $0.19 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: June 22. Ngày thanh toán: June 24.
Báo cáo thu nhậpJun 30, 2026
Đã báo cáo thu nhập Quý 2 Năm tài chính 2026. EPS pha loãng: $3.65.

Giao dịch XLF trên Bybit

Có 0 cách để tiếp cận State Street Financial Select Sector SPDR ETF. Hãy chọn cách phù hợp với chiến lược của bạn.

Câu hỏi thường gặp về State Street Financial Select Sector SPDR ETF

Giá hiện tại của State Street Financial Select Sector SPDR ETF là bao nhiêu?

Giá hiện tại của XLF được hiển thị trong phần giá ở trên và được cập nhật theo thời gian thực trong giờ giao dịch thông thường. Nếu bạn giao dịch Hợp đồng Vĩnh viễn XLF trên Bybit, giá trước giờ mở cửa, sau giờ đóng cửa và qua đêm cũng có sẵn.

Làm cách nào để giao dịch XLF trên Bybit?

State Street Financial Select Sector SPDR ETF có trả cổ tức không?

Tỷ lệ P/E của State Street Financial Select Sector SPDR ETF là bao nhiêu và nó có ý nghĩa gì?

State Street Financial Select Sector SPDR ETF đã công bố kết quả tài chính nào gần đây?

Tôi có thể giao dịch XLF 24/7 trên Bybit không?

Tôi có thể sử dụng phương thức thanh toán nào để mua XLF?

Việc mua XLF trên Bybit so với việc sử dụng một nhà môi giới truyền thống như thế nào?

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Thông tin trong tài liệu này chỉ được cung cấp cho mục đích thông tin và không cấu thành lời khuyên đầu tư, tài chính, giao dịch hoặc lời khuyên chuyên môn khác. Giao dịch tài sản kỹ thuật số và chứng khoán tiềm ẩn rủi ro thua lỗ đáng kể, bao gồm cả khả năng mất toàn bộ vốn đầu tư. Giá trị của tài sản kỹ thuật số và chứng khoán có thể biến động mạnh và kết quả trong quá khứ không phải là dấu hiệu cho kết quả trong tương lai. Dữ liệu thị trường được hiển thị được lấy từ các bên thứ ba cung cấp dữ liệu và có thể bị chậm trễ hoặc không chính xác. Bybit không đảm bảo tính chính xác, đầy đủ hoặc kịp thời của bất kỳ thông tin nào được hiển thị. Mọi quyết định đầu tư đều do nhà đầu tư tự chịu rủi ro. Bạn nên tự thẩm định độc lập và tham khảo ý kiến của cố vấn tài chính được cấp phép trước khi đưa ra bất kỳ quyết định đầu tư nào.

--
--
Cao/Thấp trong 52 tuần$64.51/$54.95
Tỷ suất cổ tức--
Tần suất cổ tứcHằng Quý

Giao dịch XLF

Tin Tức

Thị trường để mắt đến FED: Thành viên FED Goolsbee về lạm phát, Bessent về Warsh!
12 tháng trước
Đô la Mỹ: Hỗ trợ nhờ dầu khi Fed được dự đoán sẽ tăng lãi suất – ING
Financia lJuice2 giờ trước
Các chuyên gia đồng ý: Việc đồng Đô la Mỹ tiếp tục tăng giá phụ thuộc vào dữ liệu sắp tới chứ không phải vào triển vọng chính sách cứng rắn của Fed.
Financia lJuice2 giờ trước
Goolsbee của Cục Dự trữ Liên bang: Nếu có bằng chứng chắc chắn rằng lạm phát đang giảm trở lại mức 2%, tôi không phản đối việc cắt giảm lãi suất
PANews3 giờ trước
Vàng: Triển vọng trong phạm vi với những khó khăn từ Fed – ING
Financia lJuice3 giờ trước