Biao Coin

Giá Biao Coin

biao

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 26 Th08 2026 00:42:40 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
28.59
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
--

Tóm tắt giá trực tiếp BIAO

Tính đến 26 Th08 2026, BIAO có tổng vốn hóa thị trường là $--, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của BIAO là $0.0000042, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $28.59. Nguồn cung Lưu thông của BIAO là --, với nguồn cung tối đa là --. Theo vốn hóa thị trường, BIAO xếp hạng -- trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, BIAO đã đạt mức cao là $0.00000439 và mức thấp là $0.00000406.

Giá cao nhất & ngày$0.00358822 vào 22 Th04 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.0000024 vào 6 Th06 2026

Phân tích giá Biao Coin bởi TradeGPT

  • BIAO hiện đang dao động xây nền tại vùng hỗ trợ quan trọng ở giai đoạn đầu, khối lượng giao dịch tăng, áp lực bán được giảm bớt.
  • Nếu trong ngắn hạn có thể bứt phá khỏi vùng đi ngang với khối lượng giao dịch lớn (nên quan tâm đến biên độ dao động khoảng ±5% ở vùng quan trọng), sẽ mở ra không gian tăng giá theo từng giai đoạn.
  • Chiến lược ngắn hạn là ưu tiên mua lên, chốt lời dần khi giá tăng cao.
  • Về trung dài hạn, dưới tác động đồng thuận của tâm lý thị trường hồi phục và nền tảng ngành mạnh lên, dòng vốn đầu tư giá trị liên tục chảy vào, hỗ trợ cấu trúc tăng chậm và ổn định của BIAO.
  • Khuyến nghị triển khai theo xu hướng, theo dõi động thái thực tiễn ứng dụng, lượng nắm giữ của nhà đầu tư lớn,.
  • để nắm bắt cơ hội sóng chính.
  • Cần cảnh giác dao động ngắn hạn không làm thay đổi xu hướng tăng dài hạn.

Tại sao BIAO giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá BIAO trong tương lai?

Các trader đang nói gì về BIAO?

Tin tức Biao Coin

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
25 Th08 2026 23:22(UTC)Trung lập

Collins của Cục Dự trữ Liên bang: Hiện tại ủng hộ giữ nguyên lãi suất, nhưng sẽ tăng lãi suất sớm nếu lạm phát không cải thiện

25 Th08 2026 23:06(UTC)Giảm giá

Lãi suất Mỹ cần tăng sớm nếu không có bằng chứng về sự giảm liên tục của lạm phát, Collins của Fed nói.

25 Th08 2026 22:21(UTC)Giảm giá

Collins của Cục Dự trữ Liên bang: Việc tăng lãi suất "càng sớm càng tốt" là phù hợp nếu không có bằng chứng về sự giảm bền vững của lạm phát

25 Th08 2026 22:18(UTC)Trung lập

Đô la Mỹ: Rủi ro về uy tín đối với USD – TD Securities

Các câu hỏi thường gặp về BIAO(Biao Coin)

  • Tính đến 26 Th08 2026, giá giao dịch hiện tại là Biao Coin (BIAO) là $0.0000042. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.00000406 đến mức cao là $0.00000439, kèm theo khối lượng giao dịch là $28.59. Vốn hóa thị trường tổng thể là $--, xếp ở vị trí số #-- trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay+1.74%
7 ngày+29.37%
14 ngày+32.74%
30 ngày+42.76%

Cảm nhận của bạn về Biao Coin (BIAO) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Biao Coin Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg