DarkCrypto Share

Giá DarkCrypto Share

sky

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 25 Th08 2026 20:16:00 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
4.53
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
80.74K

Tóm tắt giá trực tiếp SKY

Tính đến 26 Th08 2026, SKY có tổng vốn hóa thị trường là $4.01K, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của SKY là $0.04964268, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $4.53. Nguồn cung Lưu thông của SKY là 80.74K, với nguồn cung tối đa là --. Theo vốn hóa thị trường, SKY xếp hạng 8772 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, SKY đã đạt mức cao là $0.04967128 và mức thấp là $0.04901423.

Giá cao nhất & ngày$2,593.69 vào 28 Th04 2022
Giá thấp nhất & ngày$0.00747297 vào 5 Th12 2025

Phân tích giá DarkCrypto Share bởi TradeGPT

  • Do ảnh hưởng của việc Coinbase hủy niêm yết hợp đồng vĩnh viễn SKY, áp lực bán từ thị trường phái sinh tăng mạnh trong ngắn hạn, thanh khoản giao ngay chưa suy yếu rõ rệt nhưng biến động thị trường tăng đáng kể.
  • Về mặt kỹ thuật, giá bật tăng lên vùng 0,070–0,071 USD gặp kháng cự, động lượng phe mua ở vùng cao bị đè nén, các chỉ báo EMA, RSI ở mức quá mua, nếu trong ngắn hạn giá thủng 0,0667 USD sẽ xác nhận nhịp điều chỉnh.
  • Mô hình trung hạn cho thấy rủi ro giảm vào cuối tháng 8, chú ý vùng hỗ trợ then chốt 0,052–0,053 USD, nếu thủng sẽ hình thành xu hướng điều chỉnh trung hạn, khuyến nghị giảm tỷ trọng ở vùng cao và canh mua gom trung dài hạn quanh vùng ổn định bên dưới.

Tại sao SKY giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá SKY trong tương lai?

Các trader đang nói gì về SKY?

Tin tức DarkCrypto Share

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
25 Th08 2026 23:22(UTC)Trung lập

Collins của Cục Dự trữ Liên bang: Hiện tại ủng hộ giữ nguyên lãi suất, nhưng sẽ tăng lãi suất sớm nếu lạm phát không cải thiện

25 Th08 2026 23:06(UTC)Giảm giá

Lãi suất Mỹ cần tăng sớm nếu không có bằng chứng về sự giảm liên tục của lạm phát, Collins của Fed nói.

25 Th08 2026 22:21(UTC)Giảm giá

Collins của Cục Dự trữ Liên bang: Việc tăng lãi suất "càng sớm càng tốt" là phù hợp nếu không có bằng chứng về sự giảm bền vững của lạm phát

25 Th08 2026 22:18(UTC)Trung lập

Đô la Mỹ: Rủi ro về uy tín đối với USD – TD Securities

Các câu hỏi thường gặp về SKY(DarkCrypto Share)

  • Tính đến 26 Th08 2026, giá giao dịch hiện tại là DarkCrypto Share (SKY) là $0.04964268. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.04901423 đến mức cao là $0.04967128, kèm theo khối lượng giao dịch là $4.53. Vốn hóa thị trường tổng thể là $4.01K, xếp ở vị trí số #8772 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay--
7 ngày--
14 ngày--
30 ngày--
Dự Đoán Giá DarkCrypto Share (SKY)

Cảm nhận của bạn về DarkCrypto Share (SKY) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

DarkCrypto Share Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg