HTX DAO

Giá HTX DAO

htx

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 21 Th10 2026 01:06:44 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
66.42M
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
888.85T

Tóm tắt giá trực tiếp HTX

Tính đến 21 Th10 2026, HTX có tổng vốn hóa thị trường là $1.47B, tương ứng với mức thay đổi +0.23% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của HTX là $0.00000165, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $66.42M. Nguồn cung Lưu thông của HTX là 888.85T, với nguồn cung tối đa là 999.99T. Theo vốn hóa thị trường, HTX xếp hạng 65 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, HTX đã đạt mức cao là $0.00000165 và mức thấp là $0.00000165.

Giá cao nhất & ngày$0.00000375 vào 4 Th12 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.000000800816 vào 5 Th08 2024

Phân tích giá HTX DAO bởi TradeGPT

  • HTX gần đây đã ghi nhận dòng vốn ròng lớn, tâm lý thị trường ngắn hạn nghiêng về xu hướng tăng, nhưng giá liên tục dao động trong vùng 0.
  • 00000164-0.
  • 00000168 và thiếu sự hỗ trợ từ khối lượng giao dịch bền vững, cho thấy động lực tăng giá còn hạn chế.
  • Đà tăng trung hạn cần quan sát tính bền vững của dòng vốn mới cùng các yếu tố cơ bản thúc đẩy.
  • Khuyến nghị chiến lược: Dựa vào vùng hỗ trợ 0.
  • 00000164-0.
  • 00000166 để bố trí các lệnh mua ngắn hạn, nếu không thể vượt qua hiệu quả mức 0.
  • 00000168, nên chốt lời kịp thời và đề phòng rủi ro điều chỉnh.

Tại sao HTX giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá HTX trong tương lai?

Các trader đang nói gì về HTX?

Tin tức HTX DAO

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
20 Th10 2026 23:08(UTC)Giảm giá

Bảng Anh: Tăng nhẹ so với Đô la Mỹ – Societe Generale

20 Th10 2026 20:55(UTC)Giảm giá

Khảo sát của Reuters: Gần như tất cả các nhà kinh tế đều tin rằng Fed sẽ bỏ qua tháng Mười và tăng lãi suất vào tháng Mười Hai

20 Th10 2026 20:15(UTC)Giảm giá

Bảng Anh: Các cược tăng lãi suất nâng giá GBP, nhưng tiềm năng tăng có vẻ hạn chế - BBH

20 Th10 2026 19:40(UTC)Trung lập

Wintermute: phạm vi giá Bitcoin 82,5 nghìn đô la sẽ sớm bị phá vỡ, và cuộc họp FOMC có thể là điểm ngoặt then chốt

Các câu hỏi thường gặp về HTX(HTX DAO)

  • Tính đến 21 Th10 2026, giá giao dịch hiện tại là HTX DAO (HTX) là $0.00000165. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.00000165 đến mức cao là $0.00000165, kèm theo khối lượng giao dịch là $66.42M. Vốn hóa thị trường tổng thể là $1.47B, xếp ở vị trí số #65 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay+0.23%
7 ngày+0.50%
14 ngày-3.56%
30 ngày-3.93%
Dự Đoán Giá HTX DAO (HTX)

Cảm nhận của bạn về HTX DAO (HTX) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

HTX DAO Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg