Law Blocks AI

Giá Law Blocks AI

lbt

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 23 Th09 2026 14:48:40 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
704.46K
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
1.00B

Tóm tắt giá trực tiếp LBT

Tính đến 23 Th09 2026, LBT có tổng vốn hóa thị trường là $--, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của LBT là $0.320141, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $704.46K. Nguồn cung Lưu thông của LBT là 1.00B, với nguồn cung tối đa là 1.00B. Theo vốn hóa thị trường, LBT xếp hạng -- trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, LBT đã đạt mức cao là $0.320352 và mức thấp là $0.31984.

Giá cao nhất & ngày$0.322648 vào 5 Th09 2026
Giá thấp nhất & ngày$0.01953918 vào 26 Th03 2023

Phân tích giá Law Blocks AI bởi TradeGPT

  • LBT hiện đang ở giai đoạn phục hồi tâm lý và tích lũy mã thông báo, trong ngắn hạn nhiều lần được hỗ trợ hiệu quả ở vùng hỗ trợ quan trọng (2,15–2,30), động lực bên bán suy yếu.
  • Nhờ vào sự sôi động của thị trường châu Á và ưu thế vị thế mua trên thị trường quyền chọn, tính thanh khoản của LBT dự kiến sẽ tiếp tục được giải phóng, khuyến nghị giao dịch ngắn hạn nên chú ý đến biến động khối lượng giao dịch và tỷ lệ biến động ẩn để kiểm soát vị thế.
  • Về trung và dài hạn, LBT có ưu thế tăng trưởng và tích hợp ứng dụng trong xu thế thị trường tăng giá, nhà đầu tư có thể áp dụng chiến lược mua dần ở giá thấp, giữ sóng để nắm bắt cơ hội chốt giá trị.

Tại sao LBT giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá LBT trong tương lai?

Các trader đang nói gì về LBT?

Tin tức Law Blocks AI

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
23 Th09 2026 13:30(UTC)Giảm giá

Kim loại công nghiệp giảm, đồng giảm từ mức gần kỷ lục, khi các nhà giao dịch đánh giá triển vọng lãi suất Mỹ giữa biến động giá dầu và các bình luận từ các quan chức Fed.

23 Th09 2026 13:26(UTC)Giảm giá

Rupi Ấn Độ chịu áp lực giữa kỳ vọng Fed diều hâu

23 Th09 2026 10:08(UTC)Giảm giá

Yên Nhật giảm giá do Ngân hàng Trung ương Nhật Bản không đưa ra hướng dẫn thắt chặt, khả năng can thiệp được xem xét

23 Th09 2026 09:33(UTC)Giảm giá

Đô la Úc tiếp tục chịu áp lực khi PMI giảm tốc

Các câu hỏi thường gặp về LBT(Law Blocks AI)

  • Tính đến 23 Th09 2026, giá giao dịch hiện tại là Law Blocks AI (LBT) là $0.320141. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.31984 đến mức cao là $0.320352, kèm theo khối lượng giao dịch là $704.46K. Vốn hóa thị trường tổng thể là $--, xếp ở vị trí số #-- trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay-0.03%
7 ngày+0.22%
14 ngày-0.57%
30 ngày+1.24%

Cảm nhận của bạn về Law Blocks AI (LBT) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Law Blocks AI Nguồn