Roundhill Magnificent Seven ETF

MAGS
1m5m15m1h4h1d1w

Về Roundhill Magnificent Seven ETF

Ngành nghề--Trụ Sở ChínhSàn Giao Dịch ChínhBATSNhân Viên--Ngày ListApr 10, 2023Website--

Yêu cầu Hành động

Ngày giao dịch không hưởng quyềnDec 30, 2024
Cổ tức Hàng năm mức $0.44 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: December 30. Ngày thanh toán: December 31.
Ngày giao dịch không hưởng quyềnDec 30, 2025
Cổ tức Hàng năm mức $0.98 mỗi cổ phiếu. Ngày giao dịch không hưởng quyền: December 30. Ngày thanh toán: December 31.

Giao dịch MAGS trên Bybit

Có 0 cách để tiếp cận Roundhill Magnificent Seven ETF. Hãy chọn cách phù hợp với chiến lược của bạn.

Câu hỏi thường gặp về Roundhill Magnificent Seven ETF

Giá hiện tại của Roundhill Magnificent Seven ETF là bao nhiêu?

Giá hiện tại của MAGS được hiển thị trong phần giá ở trên và được cập nhật theo thời gian thực trong giờ giao dịch thông thường. Nếu bạn giao dịch Hợp đồng Vĩnh viễn MAGS trên Bybit, giá trước giờ mở cửa, sau giờ đóng cửa và qua đêm cũng có sẵn.

Làm cách nào để giao dịch MAGS trên Bybit?

Roundhill Magnificent Seven ETF có trả cổ tức không?

Tỷ lệ P/E của Roundhill Magnificent Seven ETF là bao nhiêu và nó có ý nghĩa gì?

Roundhill Magnificent Seven ETF đã công bố kết quả tài chính nào gần đây?

Tôi có thể giao dịch MAGS 24/7 trên Bybit không?

Tôi có thể sử dụng phương thức thanh toán nào để mua MAGS?

Việc mua MAGS trên Bybit so với việc sử dụng một nhà môi giới truyền thống như thế nào?

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Thông tin trong tài liệu này chỉ được cung cấp cho mục đích thông tin và không cấu thành lời khuyên đầu tư, tài chính, giao dịch hoặc lời khuyên chuyên môn khác. Giao dịch tài sản kỹ thuật số và chứng khoán tiềm ẩn rủi ro thua lỗ đáng kể, bao gồm cả khả năng mất toàn bộ vốn đầu tư. Giá trị của tài sản kỹ thuật số và chứng khoán có thể biến động mạnh và kết quả trong quá khứ không phải là dấu hiệu cho kết quả trong tương lai. Dữ liệu thị trường được hiển thị được lấy từ các bên thứ ba cung cấp dữ liệu và có thể bị chậm trễ hoặc không chính xác. Bybit không đảm bảo tính chính xác, đầy đủ hoặc kịp thời của bất kỳ thông tin nào được hiển thị. Mọi quyết định đầu tư đều do nhà đầu tư tự chịu rủi ro. Bạn nên tự thẩm định độc lập và tham khảo ý kiến của cố vấn tài chính được cấp phép trước khi đưa ra bất kỳ quyết định đầu tư nào.

--
--
Cao/Thấp trong 52 tuần$73.49/$62.32
Tỷ suất cổ tức--
Tần suất cổ tứcHàng năm

Giao dịch MAGS

Tin Tức

Quan chức Cục Dự trữ Liên bang Musallem: việc tăng lãi suất nên được thực hiện "mang tính phòng ngừa và dần dần"
TechFlow2 giờ trước
Mousalem của Cục Dự trữ Liên bang cho biết lãi suất có thể cần tăng thêm để kiềm chế lạm phát
TechFlow2 giờ trước
Forex hôm nay: Lời phát biểu của Fed chiếm vị trí trung tâm cùng với số liệu ADP hàng tuần
Financia lJuice3 giờ trước
Thống đốc Ngân hàng Canada Tiff Macklem cho biết các nhà hoạch định chính sách không muốn tăng lãi suất muộn nếu áp lực lạm phát trở nên dai dẳng hơn.
Bloomberg3 giờ trước
Macklem của BoC: Quyết định lãi suất phải nhìn xa hơn cú sốc dầu ban đầu
Financia lJuice4 giờ trước