Algo-Casino Chips

Giá Algo-Casino Chips

chip

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 21 Th10 2026 15:25:14 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
0
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
--

Tóm tắt giá trực tiếp CHIP

Tính đến 22 Th10 2026, CHIP có tổng vốn hóa thị trường là $--, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của CHIP là $0.000000001746, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $0. Nguồn cung Lưu thông của CHIP là --, với nguồn cung tối đa là 1.00B. Theo vốn hóa thị trường, CHIP xếp hạng -- trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, CHIP đã đạt mức cao là $0.000000001758 và mức thấp là $0.000000001734.

Giá cao nhất & ngày$0.00780918 vào 13 Th03 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.000000001213 vào 30 Th07 2026

Phân tích giá Algo-Casino Chips bởi TradeGPT

  • Kể từ khi CHIP phục hồi từ mức 0.
  • 04082 USDT, khối lượng và giá đều tăng mạnh, cấu trúc xu hướng ngắn hạn được củng cố đáng kể.
  • Điều này nhờ vào sự ổn định trở lại của cổ phiếu chip Mỹ khiến tâm lý rủi ro phục hồi, dòng vốn đầu cơ quay lại nhanh chóng.
  • Hiện tại, kháng cự quan trọng nằm trong vùng 0.
  • 05-0.
  • 052 USDT.
  • Nếu bứt phá mạnh với khối lượng lớn, giá có thể hướng lên 0.
  • 055 USDT trong thời gian tới; ngược lại, có thể sẽ điều chỉnh tích lũy quanh vùng 0.
  • 048-0.
  • 05 USDT, cần chú ý áp lực điều chỉnh do biến động tâm lý.
  • Khuyến nghị nhà đầu tư ngắn hạn theo dõi thời điểm bứt phá khối lượng lớn, nếu vượt qua có thể mua thêm theo xu hướng, nếu chưa vượt nên thận trọng, đề phòng chốt lời.

Tại sao CHIP giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá CHIP trong tương lai?

Các trader đang nói gì về CHIP?

Tin tức Algo-Casino Chips

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
22 Th10 2026 09:51(UTC)Trung lập

Yên Nhật mở rộng phạm vi giao dịch so với USD khi tâm điểm vẫn là các cuộc họp của Fed và BoJ vào tuần tới

22 Th10 2026 09:02(UTC)Trung lập

Ngân hàng Trung ương Hàn Quốc sẽ giữ nguyên lãi suất chính sách ở mức 3%

22 Th10 2026 08:06(UTC)Giảm giá

Xác suất Cục Dự trữ Liên bang giữ nguyên lãi suất vào tháng Mười là 83,9%, và xác suất tăng lãi suất 25 điểm cơ bản vào tháng Mười Hai là 76%.

22 Th10 2026 08:03(UTC)Giảm giá

Xác suất Cục Dự trữ Liên bang giữ nguyên lãi suất vào tháng Mười là 83,9%

Các câu hỏi thường gặp về CHIP(Algo-Casino Chips)

  • Tính đến 22 Th10 2026, giá giao dịch hiện tại là Algo-Casino Chips (CHIP) là $0.000000001746. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.000000001734 đến mức cao là $0.000000001758, kèm theo khối lượng giao dịch là $0. Vốn hóa thị trường tổng thể là $--, xếp ở vị trí số #-- trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay-0.37%
7 ngày-0.55%
14 ngày-4.98%
30 ngày+0.36%
Dự Đoán Giá Algo-Casino Chips (CHIP)

Cảm nhận của bạn về Algo-Casino Chips (CHIP) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Algo-Casino Chips Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg