Artificial Neural Network (Ordinals)

Giá Artificial Neural Network (Ordinals)

ainn

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 24 Th06 2026 22:25:20 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
10.80K
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
21.00M

Tóm tắt giá trực tiếp AINN

Tính đến 26 Th08 2026, AINN có tổng vốn hóa thị trường là $29.36K, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của AINN là $0.00139835, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $10.80K. Nguồn cung Lưu thông của AINN là 21.00M, với nguồn cung tối đa là 21.00M. Theo vốn hóa thị trường, AINN xếp hạng 6245 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, AINN đã đạt mức cao là $-- và mức thấp là $--.

Giá cao nhất & ngày$2.89 vào 22 Th02 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.00135855 vào 24 Th06 2026

Phân tích giá Artificial Neural Network (Ordinals) bởi TradeGPT

  • Do ảnh hưởng của sự ảm đạm trong đợt mở bán dự án mới và tranh cãi về cơ chế, khẩu vị rủi ro trên thị trường tiếp tục thu hẹp, AINN thiếu động lực tăng trưởng ngắn hạn, giá có thể dao động yếu trong vùng thấp nhất trước đó 0,93 và vùng cao nhất 1,08.
  • Khuyến nghị chú ý đến sự thay đổi về khối lượng giao dịch và tiến triển phục hồi tâm lý cộng đồng, ngắn hạn nên phòng thủ là chủ yếu; trung dài hạn cần đánh giá kỹ độ hoàn thiện cơ chế quản trị và tăng cường minh bạch của dự án, các biện pháp liên quan sẽ tác động trực tiếp đến độ co giãn định giá và phần bù rủi ro của AINN trong tương lai.

Tại sao AINN giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá AINN trong tương lai?

Các trader đang nói gì về AINN?

Tin tức Artificial Neural Network (Ordinals)

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
26 Th08 2026 03:55(UTC)Tăng giá

Kế hoạch bất ngờ của Bộ trưởng Tài chính Bessent nhằm giảm chi phí vay mượn của Mỹ bằng cách mở rộng việc mua lại trái phiếu có thể đã gây ra cuộc tranh luận gay gắt về hiệu quả cuối cùng của nó, nhưng các chỉ số và vị thế thị trường chính cho thấy nó đang có tác động.

26 Th08 2026 03:22(UTC)Giảm giá

ECB chuẩn bị tăng lãi suất vào tháng Chín nhưng không có ý định báo hiệu tăng thêm, theo nguồn tin cho biết

26 Th08 2026 02:53(UTC)Giảm giá

Chỉ số Đô la Mỹ ngừng chi trả cho những người ủng hộ chính sách diều hâu nhưng không có quyền bỏ phiếu

26 Th08 2026 02:43(UTC)Trung lập

Ngoại hối hôm nay: Đô la Mỹ tiếp tục suy yếu trước báo cáo PCE

Các câu hỏi thường gặp về AINN(Artificial Neural Network (Ordinals))

  • Tính đến 26 Th08 2026, giá giao dịch hiện tại là Artificial Neural Network (Ordinals) (AINN) là $0.00139835. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $-- đến mức cao là $--, kèm theo khối lượng giao dịch là $10.80K. Vốn hóa thị trường tổng thể là $29.36K, xếp ở vị trí số #6245 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay--
7 ngày--
14 ngày--
30 ngày--

Cảm nhận của bạn về Artificial Neural Network (Ordinals) (AINN) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Artificial Neural Network (Ordinals) Nguồn

Website
Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg