Boeing (Dinari Tokenized Stock)

Giá Boeing (Dinari Tokenized Stock)

ba

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 2026-07-31 20:00:37 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
9.70
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Cung Lưu Thông
15.18

Tóm tắt giá trực tiếp BA

Tính đến 31 Th07 2026, BA có tổng vốn hóa thị trường là $3.36K, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của BA là $220.97, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $9.70. Nguồn cung Lưu thông của BA là 15.18, với nguồn cung tối đa là --. Theo vốn hóa thị trường, BA xếp hạng 12228 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, BA đã đạt mức cao là $220.97 và mức thấp là $220.97.

Giá cao nhất & ngày$220.97 vào 31 Th07 2026
Giá thấp nhất & ngày$220.97 vào 31 Th07 2026

Phân tích giá Boeing (Dinari Tokenized Stock) bởi TradeGPT

  • Hiện tại BA được thúc đẩy bởi sự phục hồi ban đầu của tâm lý thị trường, ngắn hạn có một số động lực hồi phục, nhưng cấu trúc đường ngày chưa có đột phá rõ ràng, khối lượng giao dịch không đồng thuận, ngưỡng kháng cự chính (khuyến nghị chú ý đến đỉnh nền tảng trước đó) chưa được đột phá với khối lượng lớn, không gian tăng còn hạn chế.
  • Khuyến nghị chiến lược: Ngắn hạn có thể chọn thời điểm để bố trí, chú ý sự đồng bộ giữa khối lượng giao dịch và giá khi đột phá, chỉ tăng tỷ trọng khi đột phá có hiệu lực; trung-dài hạn cần tiếp tục theo dõi sự chuyển biến của tâm lý thị trường và yếu tố cơ bản, ưu tiên kiểm soát vị thế, điểm cắt lỗ khuyên không vượt quá đáy vùng gần đây.
  • Tổng thể duy trì quan điểm thận trọng lạc quan, chờ xác nhận tín hiệu đồng thuận về giá và khối lượng.

Tại sao BA giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá BA trong tương lai?

Các trader đang nói gì về BA?

Tin tức Boeing (Dinari Tokenized Stock)

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
2026-07-31 23:30(UTC)Giảm giá

Tháng tồi tệ nhất của Bitcoin sắp bắt đầu, lịch sử giá dự đoán

2026-07-31 22:58(UTC)Trung lập

BOJ can thiệp để bảo vệ yên gần mức 160, giữ nguyên lãi suất ổn định

2026-07-31 22:34(UTC)Giảm giá

Ba quan chức Cục Dự trữ Liên bang ủng hộ việc tăng lãi suất, làm gia tăng áp lực diều hâu nội bộ.

2026-07-31 22:02(UTC)Giảm giá

Fed Logan: có xu hướng tăng lãi suất thêm 25 điểm cơ bản

Các câu hỏi thường gặp về BA(Boeing (Dinari Tokenized Stock))

  • Tính đến 31 Th07 2026, giá giao dịch hiện tại là Boeing (Dinari Tokenized Stock) (BA) là $220.97. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $220.97 đến mức cao là $220.97, kèm theo khối lượng giao dịch là $9.70. Vốn hóa thị trường tổng thể là $3.36K, xếp ở vị trí số #12228 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay0.00%
7 ngày0.00%
14 ngày0.00%
30 ngày0.00%

Cảm nhận của bạn về Boeing (Dinari Tokenized Stock) (BA) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Boeing (Dinari Tokenized Stock) Nguồn

Website
Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg