Mooncat CAT

Giá Mooncat CAT

cat

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 2026-07-29 06:30:38

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
110.42
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Cung Lưu Thông
6.53M

CAT Live Price Summary

As of 30 Th07 2026, the total market cap is $16.38K with a change of 0.00% in the last 24 hours. The price of CAT today is $0.00250896. The 24 hour trading volume is $110.42. The circulating supply of CAT is 6.53M with a maximum supply of --. CAT ranks 9088 by market cap. The highest price in the last 24 hours is $0.00250896. The lowest price in the last 24 hours is $0.00250809.

Giá cao nhất & ngày$2.12 vào 2 Th11 2021
Giá thấp nhất & ngày$0.00028751 vào 6 Th02 2026

Phân tích giá Mooncat CAT bởi TradeGPT

  • CAT hiện đang ở giai đoạn giao thoa giữa rủi ro vĩ mô gia tăng và chuyển đổi động lực ngành: Vốn đầu tư trở nên thận trọng với tài sản rủi ro cao, ý chí mua đuổi ngắn hạn bị hạn chế, mức hỗ trợ ngắn hạn ở 0.
  • 00000127, vùng kháng cự từ 0.
  • 00000138~0.
  • 00000142.
  • Khuyến nghị nhà đầu tư chú ý sát sao đến sự thay đổi của các chỉ số rủi ro vĩ mô và tiến triển áp dụng thực tiễn của dự án trong các kịch bản cốt lõi, sự mở rộng khối lượng giao dịch cùng việc xác thực giá trị sản phẩm sẽ là chìa khóa cho sự bứt phá tiếp theo.
  • Ngắn và trung hạn nên dùng chiến lược dao động trong biên, bố trí theo giá trị cần chờ khi năng lực doanh thu thực tế và nhu cầu người dùng xuất hiện, cần thận trọng khi mua đuổi, chú ý các sự kiện rủi ro quan trọng.

Tại sao CAT giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá CAT trong tương lai?

Các trader đang nói gì về CAT?

Tin tức Mooncat CAT

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
2026-07-30 03:38(UTC)Trung lập

Fed giữ nguyên lãi suất khi 3 quan chức thúc đẩy tăng lãi suất trong khi thị trường tiền điện tử duy trì ổn định

2026-07-30 03:19(UTC)Giảm giá

Tóm tắt các điểm chính từ cuộc họp báo của Chủ tịch Cục Dự trữ Liên bang Waller vào ngày 29 tháng 7.

2026-07-30 02:53(UTC)Trung lập

Chủ tịch Cục Dự trữ Liên bang Powell: Dữ liệu CPI lõi tháng Sáu có ít ảnh hưởng đến việc ra quyết định

2026-07-30 02:52(UTC)Giảm giá

🔥 TIN NÓNG: Quyết Định Lãi Suất Quan Trọng của Fed Được Công Bố — Đây Là Phản Ứng Ban Đầu của Bitcoin

Các câu hỏi thường gặp về CAT(Mooncat CAT)

  • Tính đến 30 Th07 2026, giá giao dịch hiện tại là Mooncat CAT (CAT) là $0.00250896. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.00250809 đến mức cao là $0.00250896, kèm theo khối lượng giao dịch là $110.42. Vốn hóa thị trường tổng thể là $16.38K, xếp ở vị trí số #9088 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Investments in cryptocurrencies, including but not limited to purchasing and other digital assets through , carry significant market risk. Should the digital asset you are seeking not be currently available on , please be advised that it will be introduced in the near future. disclaims all liability for any results or outcomes of such investments. The information regarding pricing and other relevant data presented herein is derived from publicly available sources and should not be construed as financial advice or a recommendation, or an offer to buy, sell, or hold any form of digital assets. Investors are urged to thoroughly evaluate their financial capacity for trading or holding digital assets and are advised to seek consultation from qualified legal, tax, or investment professionals based on individual circumstances. For comprehensive details, please review 's Terms of Service.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay+0.03%
7 ngày+37.39%
14 ngày+37.39%
30 ngày+66.16%

Cảm nhận của bạn về Mooncat CAT (CAT) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Mooncat CAT Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg