AVA (Travala)

Giá AVA (Travala)

ava

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 23 Th10 2026 23:03:58 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
16.94M
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
70.23M

Tóm tắt giá trực tiếp AVA

Tính đến 23 Th10 2026, AVA có tổng vốn hóa thị trường là $27.91M, tương ứng với mức thay đổi +11.23% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của AVA là $0.396474, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $16.94M. Nguồn cung Lưu thông của AVA là 70.23M, với nguồn cung tối đa là 100.00M. Theo vốn hóa thị trường, AVA xếp hạng 686 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, AVA đã đạt mức cao là $0.404973 và mức thấp là $0.346891.

Giá cao nhất & ngày$6.45 vào 14 Th04 2021
Giá thấp nhất & ngày$0.01218947 vào 27 Th02 2019

Phân tích giá AVA (Travala) bởi TradeGPT

  • Hiệu suất ngắn hạn của AVA bị kích thích bởi cơ chế mua lại, biến động giá cao phản ánh rõ rệt tâm lý thị trường và dòng tiền.
  • Ngưỡng hỗ trợ kỹ thuật ở mức 0,3469 USDT được kiểm chứng nhiều lần, vùng kháng cự nằm trong khoảng 0,3928–0,40 USDT; cấu trúc giá-khối lượng cho thấy sự giằng co mạnh mẽ giữa phe mua và phe bán trong trạng thái dao động.
  • Cơ chế nhân mua lại mới sẽ lâu dài làm giảm đáng kể lượng cung lưu thông trên thị trường thứ cấp, củng cố vùng hỗ trợ giá đáy và hiệu ứng khan hiếm.
  • Đề xuất chiến lược: Ngắn hạn nên mua thấp bán cao, chú ý lực đột phá; trung – dài hạn tích lũy dần ở vùng 0,35 USDT, tập trung vào việc khóa giá trị.

Tại sao AVA giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá AVA trong tương lai?

Các trader đang nói gì về AVA?

Tin tức AVA (Travala)

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
23 Th10 2026 22:06(UTC)Giảm giá

Cục Dự trữ Liên bang: Việc giữ nguyên lãi suất vào tháng Mười làm tăng khả năng tăng lãi suất vào tháng Mười Hai - TD Securities

23 Th10 2026 20:15(UTC)Giảm giá

CoinShares: Áp lực lạm phát vẫn giới hạn tiềm năng tăng giá của Bitcoin

23 Th10 2026 19:10(UTC)Giảm giá

Tỷ lệ Vàng/Bạc “Có thể Tăng Mạnh” lên Mức Cao Kỷ Lục Mới, Nhà Giao Dịch Kỳ Cựu Peter Brandt Dự Đoán

23 Th10 2026 16:15(UTC)Giảm giá

Nguồn tin: Ngân hàng Nhật Bản dự kiến sẽ tiếp tục tăng lãi suất nhanh chóng, tập trung vào tháng 12

Các câu hỏi thường gặp về AVA(AVA (Travala))

  • Tính đến 23 Th10 2026, giá giao dịch hiện tại là AVA (Travala) (AVA) là $0.396474. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.346891 đến mức cao là $0.404973, kèm theo khối lượng giao dịch là $16.94M. Vốn hóa thị trường tổng thể là $27.91M, xếp ở vị trí số #686 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay+10.97%
7 ngày+42.99%
14 ngày+70.52%
30 ngày+49.95%
Dự Đoán Giá AVA (Travala) (AVA)

Cảm nhận của bạn về AVA (Travala) (AVA) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

AVA (Travala) Nguồn