Cost Hot Dog

Giá Cost Hot Dog

cost

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 2026-08-01 03:19:54 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
57.79
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Cung Lưu Thông
949.39M

Tóm tắt giá trực tiếp COST

Tính đến 1 Th08 2026, COST có tổng vốn hóa thị trường là $167.92K, tương ứng với mức thay đổi -1.36% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của COST là $0.00017687, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $57.79. Nguồn cung Lưu thông của COST là 949.39M, với nguồn cung tối đa là 949.39M. Theo vốn hóa thị trường, COST xếp hạng 4947 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, COST đã đạt mức cao là $0.00018152 và mức thấp là $0.00017624.

Giá cao nhất & ngày$0.061631 vào 15 Th04 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.00012935 vào 6 Th02 2026

Phân tích giá Cost Hot Dog bởi TradeGPT

  • Xu hướng hiện tại của COST chịu ảnh hưởng bởi sự bất ổn kép về địa chính trị và chính sách, trong ngắn hạn dao động mạnh trong biên độ cao, vùng hỗ trợ cốt lõi là 930 USD, kháng cự là 1.
  • 000 USD.
  • Động thái khối lượng giao dịch cho thấy sự giằng co rõ rệt giữa phe mua và bán, chú ý đến áp lực điều chỉnh ngắn hạn.
  • Trước khi chính sách của các ngân hàng trung ương tại Âu – Mỹ và Nhật được xác nhận, khuyến nghị duy trì giao dịch trong biên độ, kết hợp giữa khối lượng giao dịch và biến động để lựa chọn thời điểm tham gia, sau khi có tín hiệu chính sách rõ ràng mới bố trí theo xu hướng.

Tại sao COST giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá COST trong tương lai?

Các trader đang nói gì về COST?

Tin tức Cost Hot Dog

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
2026-08-01 02:24(UTC)Giảm giá

Barkin của Fed: Việc lãi suất đã đủ cao hay chưa là một quyết định khó khăn

2026-08-01 02:16(UTC)Giảm giá

Phân tích: Thị trường nghe thấy Kevin Warsh có quan điểm ôn hòa. Những lời của chủ tịch Fed cho thấy khả năng tăng lãi suất.

2026-08-01 02:05(UTC)Giảm giá

Các nhà giao dịch trái phiếu đang trả mức phí bảo hiểm cao nhất kể từ tháng Ba để bảo vệ chống lại sự tăng tiếp tục của lợi suất trái phiếu kỳ hạn dài, khi tác động từ cuộc họp chính sách của Cục Dự trữ Liên bang tuần này tiếp tục lan tỏa trên thị trường lãi suất.

2026-08-01 01:17(UTC)Giảm giá

Lợi suất Trái phiếu Kho bạc Mỹ tăng khi TIPS làm suy yếu câu chuyện về lạm phát

Các câu hỏi thường gặp về COST(Cost Hot Dog)

  • Tính đến 1 Th08 2026, giá giao dịch hiện tại là Cost Hot Dog (COST) là $0.00017687. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.00017624 đến mức cao là $0.00018152, kèm theo khối lượng giao dịch là $57.79. Vốn hóa thị trường tổng thể là $167.92K, xếp ở vị trí số #4947 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay-1.80%
7 ngày-0.12%
14 ngày+0.32%
30 ngày-5.90%
Dự Đoán Giá Cost Hot Dog (COST)

Cảm nhận của bạn về Cost Hot Dog (COST) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Cost Hot Dog Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg