DeFi Agents AI

Giá DeFi Agents AI

defai

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 26 Th10 2026 00:16:49 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
1.72
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
--

Tóm tắt giá trực tiếp DEFAI

Tính đến 26 Th10 2026, DEFAI có tổng vốn hóa thị trường là $--, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của DEFAI là $0.00002943, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $1.72. Nguồn cung Lưu thông của DEFAI là --, với nguồn cung tối đa là 1.00B. Theo vốn hóa thị trường, DEFAI xếp hạng -- trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, DEFAI đã đạt mức cao là $0.00005907 và mức thấp là $0.00002943.

Giá cao nhất & ngày$0.00738405 vào 15 Th02 2025
Giá thấp nhất & ngày$0.000000997118 vào 29 Th09 2026

Phân tích giá DeFi Agents AI bởi TradeGPT

  • Tâm lý thị trường DEFAI hiện đang dần ấm lên, nhưng tín hiệu xu hướng vẫn chưa được xác nhận hoàn toàn.
  • Giá dao động hẹp trong vùng, khối lượng giao dịch thấp, các đường MA ngắn hạn chưa xếp thành xu thế tăng rõ rệt, cho thấy lực lượng mua bán vẫn còn phân hóa.
  • Khuyến nghị giao dịch trong vùng 0.
  • 85~1.
  • 10 chủ yếu theo chiến lược mua thấp bán cao, chú ý cơ hội tăng vị thế khi giá vượt vùng cản kèm theo khối lượng tăng, nghiêm túc thực hiện kiểm soát cắt lỗ phòng rủi ro.
  • Trước khi tín hiệu được xác lập rõ ràng, nên giữ thái độ thận trọng, tập trung theo dõi dữ liệu on-chain và biến động khối lượng, đề phòng trường hợp đảo chiều tâm lý gây sụt giảm.

Tại sao DEFAI giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá DEFAI trong tương lai?

Các trader đang nói gì về DEFAI?

Tin tức DeFi Agents AI

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
25 Th10 2026 22:52(UTC)Trung lập

Cẩn thận: Tuần Quan Trọng của Fed Đang Đến—Dưới Đây Là Nhiều Sự Kiện Kinh Tế và Altcoin Sắp Diễn Ra Trong Tuần Này—Lịch Trình Từng Ngày, Từng Giờ

25 Th10 2026 19:09(UTC)Giảm giá

Phó Chủ tịch RBA: Cuộc chiến chống lạm phát thông qua việc tăng lãi suất vẫn chưa kết thúc

25 Th10 2026 18:08(UTC)Giảm giá

PA Daily | Cổ phiếu Mỹ sẽ đối mặt với đỉnh điểm các báo cáo thu nhập vào tuần tới cùng với quyết định lãi suất của Cục Dự trữ Liên bang, và trang web chính thức của ví phần cứng Keystone đã bị truy cập trái phép.

25 Th10 2026 15:12(UTC)Giảm giá

Goldman Sachs cảnh báo: Thị trường có thể chưa sẵn sàng cho việc Cục Dự trữ Liên bang có tăng lãi suất vào tháng 12 hay không.

Các câu hỏi thường gặp về DEFAI(DeFi Agents AI)

  • Tính đến 26 Th10 2026, giá giao dịch hiện tại là DeFi Agents AI (DEFAI) là $0.00002943. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.00002943 đến mức cao là $0.00005907, kèm theo khối lượng giao dịch là $1.72. Vốn hóa thị trường tổng thể là $--, xếp ở vị trí số #-- trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay-50.18%
7 ngày-28.13%
14 ngày--
30 ngày-38.58%

Cảm nhận của bạn về DeFi Agents AI (DEFAI) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

DeFi Agents AI Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg