Fuel Network

Giá Fuel Network

fuel

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 25 Th10 2026 09:37:58 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
56.63K
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
9.65B

Tóm tắt giá trực tiếp FUEL

Tính đến 25 Th10 2026, FUEL có tổng vốn hóa thị trường là $7.65M, tương ứng với mức thay đổi -0.27% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của FUEL là $0.00079261, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $56.63K. Nguồn cung Lưu thông của FUEL là 9.65B, với nguồn cung tối đa là --. Theo vốn hóa thị trường, FUEL xếp hạng 1359 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, FUEL đã đạt mức cao là $0.00079946 và mức thấp là $0.00078686.

Giá cao nhất & ngày$0.083754 vào 29 Th12 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.00060143 vào 2 Th06 2026

Phân tích giá Fuel Network bởi TradeGPT

  • FUEL bị ảnh hưởng bởi thông tin hủy niêm yết từ Bybit, không khí thị trường ngày càng nghiêng về phe bán, xu hướng giảm ngắn hạn rõ rệt.
  • Mức 0.
  • 0006464 hiện là hỗ trợ quan trọng, nếu phá vỡ sẽ kiểm tra 0.
  • 0006340 ở phía dưới.
  • Khu vực áp lực phục hồi ngắn hạn nằm trong khoảng 0.
  • 00067–0.
  • 00068, cần bùng nổ khối lượng để có thể sửa chữa cấu trúc kỹ thuật.
  • Trong bối cảnh hủy niêm yết và thanh khoản thắt chặt, nhà đầu tư nên nghiêm chỉnh cắt lỗ, giảm vị thế khi giá tăng và ưu tiên hoàn thành chuyển đổi tài sản, phòng ngừa rủi ro thanh khoản cạn kiệt sắp tới.

Tại sao FUEL giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá FUEL trong tương lai?

Các trader đang nói gì về FUEL?

Tin tức Fuel Network

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
24 Th10 2026 20:00(UTC)Trung lập

Euro Kỹ thuật số nhằm đưa tiền mặt vào kỷ nguyên kỹ thuật số, theo ECB nói

24 Th10 2026 09:23(UTC)Trung lập

Cập nhật mới nhất về xung đột Nga-Ukraine: Tiến triển trong các cuộc đàm phán ba bên và lệnh ngừng bắn cục bộ

24 Th10 2026 00:59(UTC)Tăng giá

Lira Thổ Nhĩ Kỳ: CBRT duy trì lập trường nới lỏng thận trọng - Commerzbank

23 Th10 2026 23:10(UTC)Tăng giá

Ngân hàng Canada: Trở lại trung lập dần dần – TD Securities

Các câu hỏi thường gặp về FUEL(Fuel Network)

  • Tính đến 25 Th10 2026, giá giao dịch hiện tại là Fuel Network (FUEL) là $0.00079261. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.00078686 đến mức cao là $0.00079946, kèm theo khối lượng giao dịch là $56.63K. Vốn hóa thị trường tổng thể là $7.65M, xếp ở vị trí số #1359 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay-0.36%
7 ngày+3.78%
14 ngày-1.13%
30 ngày-1.14%

Cảm nhận của bạn về Fuel Network (FUEL) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Fuel Network Nguồn