GAM3S.GG

Giá GAM3S.GG

g3

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 11 Th10 2026 08:04:49 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
20.65K
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
663.72M

Tóm tắt giá trực tiếp G3

Tính đến 11 Th10 2026, G3 có tổng vốn hóa thị trường là $244.05K, tương ứng với mức thay đổi +0.85% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của G3 là $0.0003677, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $20.65K. Nguồn cung Lưu thông của G3 là 663.72M, với nguồn cung tối đa là 1.00B. Theo vốn hóa thị trường, G3 xếp hạng 4616 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, G3 đã đạt mức cao là $0.00036979 và mức thấp là $0.0003638.

Giá cao nhất & ngày$0.260798 vào 15 Th04 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.00022594 vào 3 Th04 2026

Phân tích giá GAM3S.GG bởi TradeGPT

  • Hiện tại G3 được thúc đẩy bởi tâm lý thị trường chung đang ấm lên, tạo động lực phục hồi ngắn hạn nhưng vẫn thiếu xác nhận kỹ thuật quan trọng, chưa xuất hiện đáy hoặc sự bùng nổ về khối lượng giao dịch thực sự, tiềm ẩn rủi ro đột phá giả.
  • Khuyến nghị chú ý trọng tâm đến diễn biến giá G3 phía trên vùng tập trung giao dịch quan trọng (tham khảo phạm vi 2.
  • 30~2.
  • 50), tạm giữ vị thế nhỏ để thăm dò, chỉ gia tăng khi cả đường MA và khối lượng cùng tăng mạnh.

Tại sao G3 giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá G3 trong tương lai?

Các trader đang nói gì về G3?

Tin tức GAM3S.GG

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
10 Th10 2026 22:46(UTC)Trung lập

Sân bay ở thủ đô Saudi lại bị tấn công, các quan chức cho biết

10 Th10 2026 22:10(UTC)Giảm giá

Mục tiêu lạm phát 2% có thể không ngăn được việc Fed đóng băng lãi suất tiếp theo

10 Th10 2026 19:55(UTC)Trung lập

Triển vọng vĩ mô tuần tới: Vàng "giữ nguyên mức" với hướng đi không rõ ràng? CPI kiểm tra sự tạm dừng kỳ vọng tăng lãi suất của Fed.

10 Th10 2026 09:35(UTC)Trung lập

Tình hình Trung Đông leo thang: Sân bay Riyadh bị tấn công, kiểm soát Eo biển Hormuz được tăng cường

Các câu hỏi thường gặp về G3(GAM3S.GG)

  • Tính đến 11 Th10 2026, giá giao dịch hiện tại là GAM3S.GG (G3) là $0.0003677. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.0003638 đến mức cao là $0.00036979, kèm theo khối lượng giao dịch là $20.65K. Vốn hóa thị trường tổng thể là $244.05K, xếp ở vị trí số #4616 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay+0.85%
7 ngày-2.03%
14 ngày-2.24%
30 ngày+7.38%
Dự Đoán Giá GAM3S.GG (G3)

Cảm nhận của bạn về GAM3S.GG (G3) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

GAM3S.GG Nguồn

Cộng Đồng