Global Dollar

Giá Global Dollar

usdg

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 22 Th09 2026 10:53:40 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
1.07B
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
3.27B

Tóm tắt giá trực tiếp USDG

Tính đến 22 Th09 2026, USDG có tổng vốn hóa thị trường là $3.27B, tương ứng với mức thay đổi +0.28% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của USDG là $0.999988, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $1.07B. Nguồn cung Lưu thông của USDG là 3.27B, với nguồn cung tối đa là --. Theo vốn hóa thị trường, USDG xếp hạng 37 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, USDG đã đạt mức cao là $1.00 và mức thấp là $0.999809.

Giá cao nhất & ngày$1.65 vào 30 Th01 2025
Giá thấp nhất & ngày$0.907561 vào 11 Th11 2024

Phân tích giá Global Dollar bởi TradeGPT

  • USDG trong ngắn hạn đang đối mặt với áp lực bán đáng kể do sự cố lỗ hổng hợp đồng TMX trên Arbitrum, giá đã giảm xuống vùng hỗ trợ chính (khuyến nghị chú ý đến diễn biến trong vùng 0.
  • 96-0.
  • 98 USDT), cần cảnh giác với rủi ro lặp lại giao dịch arbitrage và áp lực giảm thêm.
  • Tuy nhiên, sự kiện này là do lỗi logic của hợp đồng bên ngoài, không ảnh hưởng đến cơ chế neo giá và dự trữ cốt lõi của USDG.
  • Đánh giá trung-dài hạn, nếu đội ngũ dự án khắc phục nhanh chóng và nâng cao quản lý rủi ro, niềm tin thị trường sẽ được khôi phục, USDG có thể từng bước trở về mức neo 1.
  • 00 USDT hợp lý.
  • Đề xuất chiến lược: Tránh mua bắt đáy ngắn hạn, chờ các biện pháp khắc phục được thực hiện và tâm lý thị trường phục hồi rồi phân bổ dần từng phần, chú ý tính minh bạch về chính sách và tín hiệu kiểm soát rủi ro bên ngoài.

Tại sao USDG giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá USDG trong tương lai?

Các trader đang nói gì về USDG?

Tin tức Global Dollar

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
22 Th09 2026 08:30(UTC)Tăng giá

Vàng tăng nhẹ khi giá dầu giảm trong vài phiên gần đây làm giảm khả năng Cục Dự trữ Liên bang sẽ tiếp tục tăng lãi suất để kiềm chế lạm phát.

22 Th09 2026 07:57(UTC)Giảm giá

Hunter của RBA ủng hộ tăng lãi suất thêm khi rủi ro lạm phát trở nên cố định hơn

22 Th09 2026 07:47(UTC)Giảm giá

Lane của ECB cho biết cú sốc năng lượng có thể làm chậm sự trở lại của lạm phát về mức 2%

22 Th09 2026 07:36(UTC)Giảm giá

Chủ tịch Fed St. Louis Moser (Mueller? Musalem?) trở nên diều hâu: có thể cần tăng lãi suất thêm để kiềm chế lạm phát

Các câu hỏi thường gặp về USDG(Global Dollar)

  • Tính đến 22 Th09 2026, giá giao dịch hiện tại là Global Dollar (USDG) là $0.999988. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.999809 đến mức cao là $1.00, kèm theo khối lượng giao dịch là $1.07B. Vốn hóa thị trường tổng thể là $3.27B, xếp ở vị trí số #37 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay+0.01%
7 ngày-0.00%
14 ngày-0.01%
30 ngày-0.00%

Cảm nhận của bạn về Global Dollar (USDG) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Global Dollar Nguồn