Immortal Token

Giá Immortal Token

imt

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 22 Th09 2026 07:56:40 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
4.63K
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
314.15M

Tóm tắt giá trực tiếp IMT

Tính đến 22 Th09 2026, IMT có tổng vốn hóa thị trường là $130.04K, tương ứng với mức thay đổi +0.74% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của IMT là $0.00041393, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $4.63K. Nguồn cung Lưu thông của IMT là 314.15M, với nguồn cung tối đa là 1.00B. Theo vốn hóa thị trường, IMT xếp hạng 5722 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, IMT đã đạt mức cao là $0.00044182 và mức thấp là $0.00040486.

Giá cao nhất & ngày$0.670043 vào 7 Th03 2026
Giá thấp nhất & ngày$0.00027494 vào 21 Th08 2026

Phân tích giá Immortal Token bởi TradeGPT

  • Tâm lý thị trường IMT đang được cải thiện biên, trong ngắn hạn kỳ vọng sẽ dao động tăng nhờ dòng tiền hồi phục, tuy nhiên biểu đồ nến và khối lượng giao dịch vẫn chưa có đột phá rõ rệt, xu hướng tăng kéo dài còn nghi ngờ.
  • Khuyến nghị nhà đầu tư nên quan sát thận trọng, tập trung xem xét khối lượng giao dịch có đủ để phá vỡ đỉnh ngắn hạn (tham khảo vùng biến động lịch sử), nếu không xác nhận bứt phá thì rủi ro điều chỉnh sẽ tăng lên.
  • Tín hiệu xu hướng trung dài hạn còn chưa rõ, nên ưu tiên quản lý rủi ro nghiêm ngặt, kiên nhẫn chờ xác nhận xu hướng rõ ràng.

Tại sao IMT giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá IMT trong tương lai?

Các trader đang nói gì về IMT?

Tin tức Immortal Token

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
22 Th09 2026 07:36(UTC)Giảm giá

Chủ tịch Fed St. Louis Moser (Mueller? Musalem?) trở nên diều hâu: có thể cần tăng lãi suất thêm để kiềm chế lạm phát

22 Th09 2026 07:01(UTC)Giảm giá

Bảng Anh lại giảm khi các cược về việc Fed tăng lãi suất vào tháng Mười tăng lên

22 Th09 2026 07:00(UTC)Giảm giá

Trump kêu gọi chấm dứt xung đột Nga-Ukraine, Cục Dự trữ Liên bang có thể tăng lãi suất lần nữa

22 Th09 2026 04:44(UTC)Giảm giá

Collins của Fed cân nhắc tăng lãi suất thêm khi rủi ro năng lượng vẫn còn tồn tại

Các câu hỏi thường gặp về IMT(Immortal Token)

  • Tính đến 22 Th09 2026, giá giao dịch hiện tại là Immortal Token (IMT) là $0.00041393. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.00040486 đến mức cao là $0.00044182, kèm theo khối lượng giao dịch là $4.63K. Vốn hóa thị trường tổng thể là $130.04K, xếp ở vị trí số #5722 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay+0.74%
7 ngày-2.25%
14 ngày-11.85%
30 ngày+6.70%

Cảm nhận của bạn về Immortal Token (IMT) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Immortal Token Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg