Lava Network

Giá Lava Network

lava

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 22 Th09 2026 07:53:40 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
608.54K
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
603.10M

Tóm tắt giá trực tiếp LAVA

Tính đến 22 Th09 2026, LAVA có tổng vốn hóa thị trường là $8.20M, tương ứng với mức thay đổi +4.27% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của LAVA là $0.01358903, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $608.54K. Nguồn cung Lưu thông của LAVA là 603.10M, với nguồn cung tối đa là 1.00B. Theo vốn hóa thị trường, LAVA xếp hạng 1410 trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, LAVA đã đạt mức cao là $0.01475959 và mức thấp là $0.0130145.

Giá cao nhất & ngày$0.248248 vào 8 Th12 2025
Giá thấp nhất & ngày$0.00100095 vào 30 Th07 2024

Phân tích giá Lava Network bởi TradeGPT

  • LAVA gần đây được thúc đẩy bởi kỳ vọng hợp tác, tâm lý thị trường dần hồi phục, hỗ trợ ở mức 0,0165 USD, kháng cự ở mức 0,019 USD, duy trì dao động trong vùng.
  • Trong ngắn hạn, sức mạnh phe mua tăng lên nhưng hợp tác đưa tài sản lên chuỗi mới ở giai đoạn đầu, chưa có phí thực tế hoặc ràng buộc cổ phần, vẫn cần chú ý đến việc thực hiện dự án và làm rõ lộ trình quản lý trong tương lai.
  • Đề xuất nên sử dụng chiến lược giao dịch theo sóng trong vùng cho trung-ngắn hạn, kiên nhẫn chờ tiến triển thực tế để có cơ hội định giá lại, chú trọng năng lực thúc đẩy của đội ngũ và diễn biến tuân thủ.

Tại sao LAVA giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá LAVA trong tương lai?

Các trader đang nói gì về LAVA?

Tin tức Lava Network

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
22 Th09 2026 07:36(UTC)Giảm giá

Chủ tịch Fed St. Louis Moser (Mueller? Musalem?) trở nên diều hâu: có thể cần tăng lãi suất thêm để kiềm chế lạm phát

22 Th09 2026 07:01(UTC)Giảm giá

Bảng Anh lại giảm khi các cược về việc Fed tăng lãi suất vào tháng Mười tăng lên

22 Th09 2026 07:00(UTC)Giảm giá

Trump kêu gọi chấm dứt xung đột Nga-Ukraine, Cục Dự trữ Liên bang có thể tăng lãi suất lần nữa

22 Th09 2026 04:44(UTC)Giảm giá

Collins của Fed cân nhắc tăng lãi suất thêm khi rủi ro năng lượng vẫn còn tồn tại

Các câu hỏi thường gặp về LAVA(Lava Network)

  • Tính đến 22 Th09 2026, giá giao dịch hiện tại là Lava Network (LAVA) là $0.01358903. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.0130145 đến mức cao là $0.01475959, kèm theo khối lượng giao dịch là $608.54K. Vốn hóa thị trường tổng thể là $8.20M, xếp ở vị trí số #1410 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay+4.11%
7 ngày+9.08%
14 ngày-33.34%
30 ngày-28.13%

Cảm nhận của bạn về Lava Network (LAVA) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Lava Network Nguồn