LIF3 (OLD)

Giá LIF3 (OLD)

lif3

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 2026-06-22 05:31:12 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
264.22
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
--

Tóm tắt giá trực tiếp LIF3

Tính đến 16 Th08 2026, LIF3 có tổng vốn hóa thị trường là $--, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của LIF3 là $0.00027845, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $264.22. Nguồn cung Lưu thông của LIF3 là --, với nguồn cung tối đa là 8.89B. Theo vốn hóa thị trường, LIF3 xếp hạng -- trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, LIF3 đã đạt mức cao là $-- và mức thấp là $--.

Giá cao nhất & ngày$0.619515 vào 16 Th06 2022
Giá thấp nhất & ngày$0.0002636 vào 21 Th06 2026

Phân tích giá LIF3 (OLD) bởi TradeGPT

  • Hiện tại LIF3 đang nằm trong kênh tăng trung và dài hạn, xu hướng phe mua vẫn chiếm ưu thế, quan điểm thị trường gấu chu kỳ 4 năm chưa được giá xác nhận, vùng hỗ trợ lịch sử vẫn hiệu quả, cho thấy kỳ vọng tăng giá không thay đổi.
  • Vị thế bán liên tục bị bổ sung lại, kết hợp với áp lực thanh khoản được giải toả, thị trường có điều kiện bùng nổ ngắn hạn.
  • Khuyến nghị giao dịch: Ngắn hạn có thể bố trí theo từng đợt quanh các đường trung bình động chính (vùng hỗ trợ khối lượng 3,20-3,50), nếu vượt ngưỡng kèm theo khối lượng lớn có thể xem xét tăng vị thế, nếu thanh khoản giảm hoặc gặp tin xấu lớn, cần tuân thủ nghiêm ngặt nguyên tắc chốt lãi/chốt lỗ, kiểm soát tổng vị thế, phòng ngừa rủi ro đảo chiều bất ngờ.

Tại sao LIF3 giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá LIF3 trong tương lai?

Các trader đang nói gì về LIF3?

Tin tức LIF3 (OLD)

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
2026-08-15 22:22(UTC)Tăng giá

Lạm phát giảm nhẹ khi Intel và Nvidia thúc đẩy giao dịch AI trên thị trường tuần trước

2026-08-15 06:46(UTC)Trung lập

Xác suất Cục Dự trữ Liên bang giữ nguyên lãi suất vào tháng Chín là 67,5%

2026-08-15 02:25(UTC)Giảm giá

Dự báo hàng tuần đồng Đô la Mỹ: Các nhà diều hâu của Fed bao vây, nhưng dữ liệu yếu làm giảm đà tăng của đồng Đô la

2026-08-15 02:23(UTC)Giảm giá

Chỉ số Đô la giảm lần thứ tư liên tiếp với mức giảm nhẹ

Các câu hỏi thường gặp về LIF3(LIF3 (OLD))

  • Tính đến 16 Th08 2026, giá giao dịch hiện tại là LIF3 (OLD) (LIF3) là $0.00027845. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $-- đến mức cao là $--, kèm theo khối lượng giao dịch là $264.22. Vốn hóa thị trường tổng thể là $--, xếp ở vị trí số #-- trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay--
7 ngày--
14 ngày--
30 ngày--

Cảm nhận của bạn về LIF3 (OLD) (LIF3) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

LIF3 (OLD) Nguồn