LUKSO [OLD]

Giá LUKSO [OLD]

lyxe

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 21 Th09 2026 20:18:10 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
23.75
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
90.00M

Tóm tắt giá trực tiếp LYXE

Tính đến 22 Th09 2026, LYXE có tổng vốn hóa thị trường là $10.78M, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của LYXE là $0.119787, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $23.75. Nguồn cung Lưu thông của LYXE là 90.00M, với nguồn cung tối đa là 100.00M. Theo vốn hóa thị trường, LYXE xếp hạng -- trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, LYXE đã đạt mức cao là $-- và mức thấp là $--.

Giá cao nhất & ngày$41.18 vào 4 Th11 2021
Giá thấp nhất & ngày$0.097082 vào 26 Th06 2026

Phân tích giá LUKSO [OLD] bởi TradeGPT

  • LYXE được hưởng lợi từ tâm lý phục hồi chung của thị trường, có động lực đột phá trong ngắn hạn, nhưng sự liên kết giữa giá và khối lượng cũng như độ biến động hiện chưa đủ để xác nhận hiệu quả đảo chiều.
  • Với áp lực từ mức kháng cự quan trọng, trong ngắn hạn có thể thử giao dịch với tỷ trọng nhỏ và đặt dừng lỗ nghiêm ngặt, theo dõi sự kết hợp giữa khối lượng giao dịch và các chỉ số tâm lý trong 2-3 ngày tới.
  • Định hướng dài hạn cần chờ dòng tiền đổ vào trên chuỗi và xác nhận từ nhiều chỉ số phối hợp, khi đó mới đủ điều kiện đánh giá chiến lược trung và dài hạn, hiện tại không nên mua quá mạnh khi giá tăng, khuyên nên theo dõi động thái một cách linh hoạt.

Tại sao LYXE giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá LYXE trong tương lai?

Các trader đang nói gì về LYXE?

Tin tức LUKSO [OLD]

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
22 Th09 2026 21:47(UTC)Trung lập

Chuyên gia: tăng nhẹ việc làm trong tháng 9, rủi ro suy giảm vẫn còn

22 Th09 2026 21:43(UTC)Giảm giá

Cơ quan: Cục Dự trữ Liên bang có thể cần tăng lãi suất thêm để chống lại lạm phát

22 Th09 2026 21:20(UTC)Giảm giá

Ngân hàng Anh: Lộ trình thắt chặt bảo hiểm khiêm tốn – Deutsche Bank

22 Th09 2026 21:04(UTC)Giảm giá

Yên Nhật: Điểm ngoặt với sự thay đổi của BoJ – OCBC

Các câu hỏi thường gặp về LYXE(LUKSO [OLD])

  • Tính đến 22 Th09 2026, giá giao dịch hiện tại là LUKSO [OLD] (LYXE) là $0.119787. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $-- đến mức cao là $--, kèm theo khối lượng giao dịch là $23.75. Vốn hóa thị trường tổng thể là $10.78M, xếp ở vị trí số #-- trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay--
7 ngày--
14 ngày--
30 ngày--

Cảm nhận của bạn về LUKSO [OLD] (LYXE) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

LUKSO [OLD] Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg/price/svg/facebook.svg