Meeds DAO

Giá Meeds DAO

meed

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 11 Th09 2026 12:05:20 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
41.92
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
20.45M

Tóm tắt giá trực tiếp MEED

Tính đến 24 Th09 2026, MEED có tổng vốn hóa thị trường là $1.18M, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của MEED là $0.057921, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $41.92. Nguồn cung Lưu thông của MEED là 20.45M, với nguồn cung tối đa là 100.00M. Theo vốn hóa thị trường, MEED xếp hạng -- trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, MEED đã đạt mức cao là $-- và mức thấp là $--.

Giá cao nhất & ngày$1.56 vào 12 Th01 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.00000662 vào 29 Th03 2026

Phân tích giá Meeds DAO bởi TradeGPT

  • Dưới tác động của sự duy trì mạnh mẽ của thị trường chứng khoán Mỹ và sự phục hồi khẩu vị rủi ro, MEED trong ngắn hạn có động lực thu hút dòng tiền và phục hồi tâm lý.
  • Tuy nhiên, giá hiện tại đang giao động quanh vùng đỉnh (khuyến nghị chú ý vùng $X-Y, lấy giá từ các nền tảng thị trường chủ đạo làm chuẩn), việc bứt phá liên tục vẫn cần xác nhận bởi sự gia tăng đáng kể về khối lượng giao dịch.
  • Về chiến lược, nhà đầu tư ngắn hạn nên mua thấp bán cao trong vùng giá, nếu bứt phá kèm tăng khối lượng có thể gia tăng vị thế; nhà đầu tư dài hạn nên theo dõi chính sách tiền tệ của Fed, khi lãi suất hạ dự báo sẽ thúc đẩy MEED tăng trưởng thêm một vòng mới.
  • Chiến lược hiện tại ưu tiên phân bổ từng tầng và kiểm soát rủi ro, kiên nhẫn chờ tín hiệu xu hướng rõ ràng.

Tại sao MEED giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá MEED trong tương lai?

Các trader đang nói gì về MEED?

Tin tức Meeds DAO

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
24 Th09 2026 01:06(UTC)Giảm giá

Lợi suất trái phiếu Kho bạc Mỹ kỳ hạn năm năm đã vượt trên 5% lần đầu tiên kể từ năm 2007.

24 Th09 2026 00:56(UTC)Giảm giá

Thị trường dự đoán Fed sẽ tăng lãi suất tiếp theo vào tháng Mười, sau bình luận của Barr và số liệu lạm phát cao

24 Th09 2026 00:18(UTC)Giảm giá

AUD/USD giảm về gần 0,7000 do đồng USD mạnh lên và rủi ro địa chính trị

24 Th09 2026 00:03(UTC)Trung lập

Trọng tâm chính hôm nay: Quyết định của Ngân hàng Quốc gia Thụy Sĩ và các bài phát biểu của các quan chức Cục Dự trữ Liên bang Mỹ

Các câu hỏi thường gặp về MEED(Meeds DAO)

  • Tính đến 24 Th09 2026, giá giao dịch hiện tại là Meeds DAO (MEED) là $0.057921. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $-- đến mức cao là $--, kèm theo khối lượng giao dịch là $41.92. Vốn hóa thị trường tổng thể là $1.18M, xếp ở vị trí số #-- trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay--
7 ngày--
14 ngày--
30 ngày--

Cảm nhận của bạn về Meeds DAO (MEED) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Meeds DAO Nguồn

Website
Cộng Đồng