Vanar Chain [OLD]

Giá Vanar Chain [OLD]

vanry

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 21 Th10 2026 19:31:56 (UTC+0)Source of data: CoinGecko

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
--
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Nguồn Cung Lưu Thông
--

Tóm tắt giá trực tiếp VANRY

Tính đến 26 Th10 2026, VANRY có tổng vốn hóa thị trường là $--, tương ứng với mức thay đổi 0.00% trong 24 giờ qua. Giá hiện tại của VANRY là $0.00060431, trong khi khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $--. Nguồn cung Lưu thông của VANRY là --, với nguồn cung tối đa là 2.40B. Theo vốn hóa thị trường, VANRY xếp hạng -- trong số tất cả các loại tiền điện tử. Trong 24 giờ qua, VANRY đã đạt mức cao là $-- và mức thấp là $--.

Giá cao nhất & ngày$0.372326 vào 13 Th03 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.0002037 vào 30 Th09 2026

Phân tích giá Vanar Chain [OLD] bởi TradeGPT

  • Do ảnh hưởng từ việc Bybit hủy niêm yết, thanh khoản cặp giao dịch chính VANRY/USDT sẽ co lại nhanh chóng, áp lực bán hoảng loạn trên thị trường đã khiến giá ngắn hạn xuyên thủng hai ngưỡng hỗ trợ then chốt 0.
  • 0020 và 0.
  • 0012, khối lượng giao dịch tăng đột biến nhưng lực mua hạn chế, xu hướng yếu có khả năng tiếp diễn trong ngắn hạn.
  • Về dài hạn, ngưỡng chuyển đổi thủ công tăng lên, rủi ro thanh khoản phân tán trên thị trường thứ cấp gia tăng rõ rệt, hệ sinh thái dự án và niềm tin nhà đầu tư có thể tiếp tục bị ảnh hưởng tiêu cực.
  • Về mặt thao tác, khuyến nghị nhà đầu tư ưu tiên đóng vị thế hoặc hoàn tất chuyển đổi token, né tránh các rủi ro từ việc huỷ niêm yết và sự bất định trên chuỗi, chờ đợi tái cấu trúc thanh khoản rồi mới lên kế hoạch đầu tư.

Tại sao VANRY giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá VANRY trong tương lai?

Các trader đang nói gì về VANRY?

Tin tức Vanar Chain [OLD]

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
26 Th10 2026 03:18(UTC)Giảm giá

Cục Dự trữ Liên bang có thể giữ lãi suất cao mà không gây ra sự cố gì không?

25 Th10 2026 22:52(UTC)Trung lập

Cẩn thận: Tuần Quan Trọng của Fed Đang Đến—Dưới Đây Là Nhiều Sự Kiện Kinh Tế và Altcoin Sắp Diễn Ra Trong Tuần Này—Lịch Trình Từng Ngày, Từng Giờ

25 Th10 2026 19:09(UTC)Giảm giá

Phó Chủ tịch RBA: Cuộc chiến chống lạm phát thông qua việc tăng lãi suất vẫn chưa kết thúc

25 Th10 2026 18:08(UTC)Giảm giá

PA Daily | Cổ phiếu Mỹ sẽ đối mặt với đỉnh điểm các báo cáo thu nhập vào tuần tới cùng với quyết định lãi suất của Cục Dự trữ Liên bang, và trang web chính thức của ví phần cứng Keystone đã bị truy cập trái phép.

Các câu hỏi thường gặp về VANRY(Vanar Chain [OLD])

  • Tính đến 26 Th10 2026, giá giao dịch hiện tại là Vanar Chain [OLD] (VANRY) là $0.00060431. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $-- đến mức cao là $--, kèm theo khối lượng giao dịch là $--. Vốn hóa thị trường tổng thể là $--, xếp ở vị trí số #-- trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Đầu tư tiền điện tử, gồm mua và tài sản kỹ thuật số khác trên Bybit, tiềm ẩn rủi ro thị trường lớn. Nếu tài sản kỹ thuật số bạn tìm chưa có trên Bybit, nó có thể khả dụng trong tương lai. Bybit không chịu trách nhiệm về kết quả đầu tư của bạn. Thông tin giá và dữ liệu tại đây lấy từ nguồn công khai, chỉ để tham khảo. Nội dung này không phải lời khuyên tài chính hay lời chào mua, bán hoặc nắm giữ tài sản kỹ thuật số. Trước khi giao dịch, bạn nên đánh giá kỹ tình hình tài chính và khả năng chịu rủi ro. Bạn cũng nên tham khảo ý kiến chuyên gia khi cần thiết. Để biết thêm, vui lòng xem Điều khoản dịch vụ của Bybit.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay--
7 ngày--
14 ngày--
30 ngày-16.00%
Dự Đoán Giá Vanar Chain [OLD] (VANRY)

Cảm nhận của bạn về Vanar Chain [OLD] (VANRY) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Vanar Chain [OLD] Nguồn